HÃY CÙNG THẢO LUẬN-CHIA SẺ KIẾN THỨC ĐIỆN-ĐIỆN TỬ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
HÃY CÙNG THẢO LUẬN-CHIA SẺ KIẾN THỨC ĐIỆN-ĐIỆN TỬ

Trang bị điện - điện tử - ĐHGTVT

Trang ChínhTrang Chính  Ebook&SoftwareEbook&Software  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Xin tư vấn làm mạch led quảng cáo

Go down 
Tác giảThông điệp
mark_vp
Thành viên mới
Thành viên mới

Xin tư vấn làm mạch led quảng cáo Empty
Bài gửiTiêu đề: Xin tư vấn làm mạch led quảng cáo   Xin tư vấn làm mạch led quảng cáo EmptySat 02 Jan 2010, 6:21 pm

Hi all!
Mình là member mới.mình mới biết đến diễn đàn và mình cảm thấy rất thú vị.Mình đang tìm hiểu để làm mạch điện tử quảng cáo để mình tự làm cho cửa hàng nhỏ nhà mình . 1 phần cũng tự tìm tòi giúp mình học tốt hơn và cũng làm để có kinh nghiệm hơn.Mình định làm theo kiểu bảng quảng cáo như đang có trên thị trường hiện nay. Mới đầu là mình sẽ phác họa trên proteus sau đó ngon rồi mình sẽ mua linh kiện về lắp. Mình mong các bạn có kinh nghiệm tư vấn cho mình nên phải tìm hiểu phần nào và những phần nào cần phải nắm vững để làm đc.mình sẽ tìm hiểu dần dần.Thanks các bạn rất nhiều! Wink

Xin tư vấn làm mạch led quảng cáo
Trang 1 trong tổng số 1 trang