HÃY CÙNG THẢO LUẬN-CHIA SẺ KIẾN THỨC ĐIỆN-ĐIỆN TỬ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
HÃY CÙNG THẢO LUẬN-CHIA SẺ KIẾN THỨC ĐIỆN-ĐIỆN TỬ

Trang bị điện - điện tử - ĐHGTVT

Trang ChínhTrang Chính  Ebook&SoftwareEbook&Software  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

xin cac tien boi cuu giup!

Go down 
Tác giảThông điệp
phudubathanh
Thành viên mới
Thành viên mới

xin cac tien boi cuu giup! Empty
Bài gửiTiêu đề: xin cac tien boi cuu giup!   xin cac tien boi cuu giup! EmptyFri 13 May 2011, 9:33 pm

e xin tự giới thiệu e là một sinh viên năm cuối và đang làm con đồ án nhúng nhưng sắp toi rồi mong các cao thủ ra tay cứu giúp em.
đề tài của em là "tự động điều chỉnh độ sáng của đèn" tức là trời tối thì đèn sáng dần lên mà trời sáng thì đèn tối dần đi..sử dụng vi điều khiển.
e đã đọc topic trên diễn đàn và biết nhiều cao thủ đã làm được rồi và em xin các bác giúp đỡ e..hjc.thật tình em cung vào đường cùng rồi,em sợ ra tr không đúng hạn mất.
em không làm sao điều khiển được con thyristor bằng vi điều khiển được,vì không đồng bộ hóa được.e ngu dốt chỉ mong qua con đồ án xin các cao thủ cứu em,e đã hỏi nhiều bạn em nhưng chúng nó chủa động tới thyristor bao giờ..
bác nào làm được thì bớt chút thời gian giúp em em xin cảm ơn các bác nhiều lắm..ah.
em cần mo phỏng bằng Professional va ccs.
đây là topic của các cao thủ ah.hjc

xin cac tien boi cuu giup!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» xin cac tien boi cuu giup!
» xin cac tien boi cuu giup!
» ic xử lý ưu tien ngắt pic 8259a
» giup dum em
» ai giup em voi