HÃY CÙNG THẢO LUẬN-CHIA SẺ KIẾN THỨC ĐIỆN-ĐIỆN TỬ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
HÃY CÙNG THẢO LUẬN-CHIA SẺ KIẾN THỨC ĐIỆN-ĐIỆN TỬ

Trang bị điện - điện tử - ĐHGTVT

Trang ChínhTrang Chính  Ebook&SoftwareEbook&Software  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

jiup jum em lam mach dieu khien thiet bi dien dieu khien tu xa dung tia hong ngoai

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
quanglocbp
Thành viên mới
Thành viên mới
quanglocbp

Job/hobbies : nghe nhac, internet, du lich, kham phá

jiup jum em lam mach dieu khien thiet bi dien dieu khien tu xa dung tia hong ngoai Empty
Bài gửiTiêu đề: jiup jum em lam mach dieu khien thiet bi dien dieu khien tu xa dung tia hong ngoai   jiup jum em lam mach dieu khien thiet bi dien dieu khien tu xa dung tia hong ngoai EmptyWed 17 Dec 2008, 7:44 pm

chào cả nhà.
em đang làm đồ án thu phát dùng tia hồng ngoại, mà em đang găp rắc rối mong nhờ cả nhà jup đở.
em làm mạch điều khiển thiết bị điện từ xa dùng tia hồng ngoại ( ở đây em chỉ đóng ngắt thiết bị)
ai biết về mạch này jup jum em.
nếu có phiền các anh chị gửi cho en wa địa chỉ : quanglocbp@zing.vn
cám ơn cả nhà . Very Happy
http://quanglocbp.rap.vn
biendt
Thành Viên Tích cực
Thành Viên Tích cực

jiup jum em lam mach dieu khien thiet bi dien dieu khien tu xa dung tia hong ngoai Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: jiup jum em lam mach dieu khien thiet bi dien dieu khien tu xa dung tia hong ngoai   jiup jum em lam mach dieu khien thiet bi dien dieu khien tu xa dung tia hong ngoai EmptyThu 18 Dec 2008, 7:30 pm

The ban dinh lam machj thu phat hong ngoai 1 kenh hay nhieu kenh!
tvb213
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: jiup jum em lam mach dieu khien thiet bi dien dieu khien tu xa dung tia hong ngoai   jiup jum em lam mach dieu khien thiet bi dien dieu khien tu xa dung tia hong ngoai EmptySun 03 May 2009, 10:27 am

biendt đã viết:
The ban dinh lam machj thu phat hong ngoai 1 kenh hay nhieu kenh!
the nao la mot kenh ha anh?
minhthong098
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửiTiêu đề: hihi de Thông giúp cho nè   jiup jum em lam mach dieu khien thiet bi dien dieu khien tu xa dung tia hong ngoai EmptyFri 19 Jun 2009, 3:53 pm

Lộc hả ku dien thoai cho thông đi thông chỉ cho ha 0943353640
Lúc này cũng chịu nghien cứu quá hỉ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: jiup jum em lam mach dieu khien thiet bi dien dieu khien tu xa dung tia hong ngoai   jiup jum em lam mach dieu khien thiet bi dien dieu khien tu xa dung tia hong ngoai Empty

jiup jum em lam mach dieu khien thiet bi dien dieu khien tu xa dung tia hong ngoai
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» dieu khien robot dung tay cam dien tu
» Mạch điều khiển từ xa bằng hồng ngoại!!!
» pwm dieu khien 32led don day!!!!!!
» thiet ke mach nguon
» dieu khien led ma tran bang chip 8051