HÃY CÙNG THẢO LUẬN-CHIA SẺ KIẾN THỨC ĐIỆN-ĐIỆN TỬ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
HÃY CÙNG THẢO LUẬN-CHIA SẺ KIẾN THỨC ĐIỆN-ĐIỆN TỬ

Trang bị điện - điện tử - ĐHGTVT

Trang ChínhTrang Chính  Ebook&SoftwareEbook&Software  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

sử dụng ngắt trong vi xử lý PIC.

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nguyenhoa
Thành viên mới
Thành viên mới

sử dụng ngắt trong vi xử lý PIC. Empty
Bài gửiTiêu đề: sử dụng ngắt trong vi xử lý PIC.   sử dụng ngắt trong vi xử lý PIC. EmptyFri 28 Nov 2008, 10:37 pm

mình là lính mới, mới tập tành lập trình cho con PIC. mấy bạn chỉ giúp mình cách sử dụg ngắt, cách khởi tạo ngăt??? thank you nhiều nhiều!!!! lol!
haitbd47
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức

sử dụng ngắt trong vi xử lý PIC. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: sử dụng ngắt trong vi xử lý PIC.   sử dụng ngắt trong vi xử lý PIC. EmptySun 07 Dec 2008, 11:37 am

nguyenhoa đã viết:
mình là lính mới, mới tập tành lập trình cho con PIC. mấy bạn chỉ giúp mình cách sử dụg ngắt, cách khởi tạo ngăt??? thank you nhiều nhiều!!!! lol!
lập trình ngắt là bài toán rất quan trọng (khó nhất trong mấy bài toán cơ bản ) ứng dụng nhiều luôn. ko biết bạn dùng ngôn ngữ gì để lập trình? mình có vài ví dụ về ngắt RB, TM cho ngôn ngữ ASM và C

sử dụng ngắt trong vi xử lý PIC.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Điện tử âm thanh
» ai cho mình xin ký hiệu tất cả các linh kiện có trong mạch điện thủ đi.
»  Mực In trong công nghệ In ảnh
» Lập trình tạo xung trong 89C51
» Trong âmli thì bộ phận khuyêch đại âm tần nó gồm nhưng linh kiên chính gì nhỉ?